



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE



Tel: +255 262 965 732 (Direct line)

S.L.P. 70,
SIKONGE.

e-mail : ded@sikongedc.go.tz

Tarehe: 27/02/2021

**TANGAZO LA KAZI ZA UJENZI WA WODI YA WANAUME (LGA/121/2020 - 2021/W/01),
WODI YA WANAWAKE (LGA/121/2020 - 2021/W/02), WODI YA WATOTO
(LGA/121/2020 - 2021/W/03).**

Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge imepata fedha kwa ajili ya Ujenzi wa Majengo ya Wodi tatu (3 katika Hospitali mpya ya Wilaya.

Majengo hayo ni kama ifuatavyo;

1. WODI YA WANAUME - LGA/121/2020 - 2021/W/01
2. WODI YA WANAWAKE - LGA/121/2020 - 2021/W/02
3. WODI YA WATOTO - LGA/121/2020 - 2021/W/03

Kwa kuwa njia ya ujenzi inayotumika ni ya kutumia wataalamu wa ndani na kununua vifaa (Force Account); Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Wananchi wote wenye uwezo na sifa zilizotajwa hapo chini watume maombi yao kwa ajili ya Ujenzi huo:-

- i. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka ishirini na moja (21) na asizidi miaka 55 na Mwenye Ujuzi na Uzoefu wa kazi za Ufundi Ujenzi anayeishi Mkoa wa Tabora; (Mafundi wenye sifa wanaoishi Wilaya ya Sikonge watapewa kipaumbele).
- ii. Awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri michoro, vipimo na uwiano wa vifaa vya ujenzi.

- iii. **Aoneshe majengo yasiyopungua mawili (2) ya serikali aliyojenga na kukamilisha kwa wakati ndani ya Mkoa wa Tabora. Nyaraka zake ziambatanishwe kwenye barua ya maombi.**
- iv. **Asiwe na historia ya kudhulumu, kutapeli au kutowalipa mafundi anaoshirikiana nao au kushindwa kukamilisha kazi alizowahi kupewa. Pia awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai au kufungwa jela.**
- v. **Aoneshe ni kwa muda gani atamaliza ujenzi wa kazi anayoomba.**
- vi. **Awe na vitendea kazi binafsi vya Mafundi kama vile Futi, Kamba, Pima maji nk.**
- vii. **Awe na kikosi kazi cha Mafundi wasiopungua watano (5) na Wasaidizi wa fundi wasiopungua 5 hadi 10 kwa kila kazi anayoomba.**
- viii. **Awe na uwezo wa kuwalipa mafundi na vibarua watakaomsaidia kazi kabla ya malipo yake kufanyika, malipo yatafanyika kwa kila hatua ya ujenzi (Hakutakuwepo na malipo ya awali (No Advance Payment)).**
- ix. **Awe na uzoefu wa kazi anayoiomba kwa muda usiopungua miaka 3 na aeleze Taasisi alizofanyia kazi, aonyeshe barua ya kupewa kazi (Letter of acceptance) au cheti cha kukamilisha kazi (Certificate of Completion). Nyaraka hizo ziambatanishwe kwenye barua ya maombi.**

Aina ya kazi zitakazofanyika:

- A. Kujenga msingi wa jengo (sub structure)
- B. Kunyanyua jengo (super structure)
- C. Kuezeka (Roof structure and covering)
- D. Kusimika fremu na kufunga milango na madirisha
- E. Umalizaaji (Finishing)
- F. Kupaka rangi na mapambo (Painting and decoration)
- G. Ujenzi wa mashimo ya maji safi na taka (Water supply and sewage system)
- H. Kuweka umeme (Electrical installation)
- I. Kuweka mifumo ya maji safi na taka (Water supply and sewage system) kwenye majengo yote na kwenye mashimo ya maji taka

NB: (1) Kazi zilizotajwa hapo juu zitafanyika kwenye wodi zote tatu (3), hivyo fundi anayoomba ataje aina (jina) na namba ya jengo aliloomba/ analoomba

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE WENYE SIFA NI KAMA IFUATAVYO;

- i. Waombaji wanatakiwa kuja kuchukua BOQ na Michoro ya kazi waliyoomba katika Ofisi ya Ugavi na Manunuzi mara baada ya kulipia kiasi cha Tsh. 15,000.00 katika benki; (Mwombaji afike ofisi ya Mweka hazina wa Wilaya ili apewe BILL na AKAUNTI ya kulipia hayo maombi. **Risiti aliyolipia mwombaji iambatanishwe kwenye barua yake ya maombi.**
- ii. Mwombaji anatakiwa kuainisha katika maombi yake Mradi anaomba **(Mwombaji ataje jina na namba ya kazi aliyoomba na kila kazi iwe na bahasha yake)**
- iii. Maombi yote yawekwe kwenye bahasha na kufungwa na juu ya bahasha iandikwe kazi iliyoombwa kama ilivyofafanuliwa hapo juu.
- iv. Vifaa vyote vitakavyotumika katika ujenzi husika vitanunuliwa na Ofisi ya Halmashauri ya Wilaya Sikonge
- v. Barua ya Maombi iandikwe kwenda anwani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri (W)

S.L.P 70,

SIKONGE.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni tarehe 09/03/2021, Jumanne saa 6.00 mchana katika Ofisi ya Ujenzi. Ufunguzi utafanyika muda huo. Waombaji au Wawakilishi wao wanakaribishwa kuhudhuria ufunguzi wa maombi yao. Baada ya ufunguzi taratibu zingine za Manunuzi zitafuata.

Imetolewa na;


Tito E. Luchagula

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

SIKONGE

**MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA - SIKONGE.**